सध्या बोकाळलेल्या बाल-लैंगिक गुन्हेगारीबाबत धर्मराज्य पक्षाची कडक भूमिका!

राष्ट्रीय गुन्हे-नोंदणी यंत्रणेनं (National Crime Records Bureau) जाहीर केलेल्या धक्कादायक आकडेवारीनुसार, आपल्या देशात दररोज 19 हून अधिक बालिकांवर लैंगिक-अत्याचार होत असल्याचं उघड झालयं.

या माणुसकीला काळीमा फासणाया लैंगिक गुन्हेगारीत, मध्यप्रदेष, उत्तर प्रदेशच्या बरोबरीने महाराष्ट्र आघाडीवर असावा; यासारखं दुर्दैव कुठलही नाही! या व अशा तऱ्हेच्या लैंगिक-गुन्हेगारीत परप्रांतीयांच्या सहभागाच्या प्रमाणाबाबत जरूर संषोधन व्हायला हवेचं पण, त्याचबरोबर चंगळवादामुळे ढासळत्या मूल्यव्यवस्थेची व समाजात वाढीस लागलेल्या संवेदनषून्यतेची देखील खोलवर चर्चा होऊन, आधुनिक जीवनपध्दतीबाबत फेरविचार होण्याची नितांत गरज देखील आहे!

वरील साÚया गोष्टी घडून येतील तेव्हा; पण तातडीची उपाययोजना म्हणून भारतीय दंडसंहितेत मोठा बदल घडवून, लैंगिक-गुन्हेगारीचे खटले त्वरित निकालात काढले जाण्याच्या बरोबरच, अशा तऱ्हेच्या गुन्हेगारीचं प्रथम शल्यचिकित्सेद्वारे ”लैंगिकदृष्ट्या खच्चीकरण“ (Castration) केले जावे व मगच त्या गुन्हेगारांना पुढील षिक्षा भोगण्यासाठी पाठवलं जावं….. अशी ठाम मागणी ”धर्मराज्य पक्ष“ करीत आहे!!!

संपर्क करा:

आपले मत नोंदवा